Taimakon Kai da DADJ Hoto na Sama 8 GYTC8S53 Kebul Fiber Na gani Na Waje

Taimakon Kai da DADJ Hoto na Sama 8 GYTC8S53 Kebul Fiber Na gani Na Waje
Halaye:
Sako da bututu gel-cikakken gini don ingantaccen kariyar fiber.
Jaket biyu da sulke biyu don kare kebul daga harin rodent da lalacewar injina.
UV da ƙira mai jurewa.
Hoto na 8 mai goyan bayan kai.
Hoto na 8 Jirgin sama mai goyan bayan kai ya dace da watsa nisa mai nisa da com na cibiyar sadarwar gidamotsa jiki.
Ma'aunin Fasaha:
Nau'in Fiber | G.652 | G.655 | 50/125 m | 62.5/125 μm | |||||
Attenuation (+20 ℃) | 850nm ku | ≤3.0 dB/km | ≤3.3 dB/km | ||||||
1300 nm | ≤1.0 dB/km | ≤1.0 dB/km | |||||||
1310 nm | ≤0.36 dB/km | ≤0.40 dB/km | |||||||
1550 nm | ≤0.22dB/km | ≤0.23 dB/km | |||||||
Bandwidth | 850nm ku | ≥500 MHz · km | ≥200Mhz·km | ||||||
1300 nm | ≥500 MHz · km | ≥500Mhz·km | |||||||
Buɗe Lambobi | 0.200± 0.015 NA | 0.275± 0.015 NA | |||||||
Cable Cut-off Wavelength λcc | ≤1260 nm | ≤1450 nm |
Tsari da Ƙayyadaddun Fassara (7×1.0mm-Karfe Maƙeran Waya)
Fiber Kidaya | Na suna Diamita (mm) | Na suna Nauyi (kg/km) | Max Fiber Kowane Tube | Max No. na (Tubes+fillers) | Load ɗin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa (N) | Halatta Juriya Crush (N/100mm) | ||
Gajeren lokaci | Dogon Zamani | Gajeren lokaci | Dogon Zamani | |||||
4-36 | 12x19.2 | 230 | 12 | 6 | 4000 | 2000 | 3000 | 1000 |
38-72 | 14 x19.2 | 260 | 12 | 6 | 4000 | 2000 | 3000 | 1000 |
74-96 | 14 x19.2 | 310 | 12 | 6 | 4000 | 2000 | 3000 | 1000 |
Halaye:
Sako da bututu gel-cikakken gini don ingantaccen kariyar fiber.
Jaket biyu da sulke biyu don kare kebul daga harin rodent da lalacewar injina.
UV da ƙira mai jurewa.
Hoto na 8 mai goyan bayan kai.
Hoto na 8 Jirgin sama mai goyan bayan kai ya dace da watsa nisa mai nisa da com na cibiyar sadarwar gidamotsa jiki.
Ma'aunin Fasaha:
Nau'in Fiber | G.652 | G.655 | 50/125 m | 62.5/125 μm | |||||
Attenuation (+20 ℃) | 850nm ku | ≤3.0 dB/km | ≤3.3 dB/km | ||||||
1300 nm | ≤1.0 dB/km | ≤1.0 dB/km | |||||||
1310 nm | ≤0.36 dB/km | ≤0.40 dB/km | |||||||
1550 nm | ≤0.22dB/km | ≤0.23 dB/km | |||||||
Bandwidth | 850nm ku | ≥500 MHz · km | ≥200Mhz·km | ||||||
1300 nm | ≥500 MHz · km | ≥500Mhz·km | |||||||
Buɗe Lambobi | 0.200± 0.015 NA | 0.275± 0.015 NA | |||||||
Cable Cut-off Wavelength λcc | ≤1260 nm | ≤1450 nm |
Tsari da Ƙayyadaddun Fassara (7×1.0mm-Karfe Maƙeran Waya)
Fiber Kidaya | Na suna Diamita (mm) | Na suna Nauyi (kg/km) | Max Fiber Kowane Tube | Max No. na (Tubes+fillers) | Load ɗin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa (N) | Halatta Juriya Crush (N/100mm) | ||
Gajeren lokaci | Dogon Zamani | Gajeren lokaci | Dogon Zamani | |||||
4-36 | 12×19.2 | 230 | 12 | 6 | 4000 | 2000 | 3000 | 1000 |
38-72 | 14×19.2 | 260 | 12 | 6 | 4000 | 2000 | 3000 | 1000 |
74-96 | 14×19.2 | 310 | 12 | 6 | 4000 | 2000 | 3000 | 1000 |
Gangar katako ba mai dawowa ba.
Dukkanin ƙarshen igiyoyin fiber optic ana ɗaure su cikin aminci a cikin ganga kuma an rufe su da hular da za ta iya raguwa don hana shigar da danshi.
• Kowane tsayin kebul guda ɗaya za a sake jujjuya shi akan Drum Wooden Fumigated
• Rufe da takardar buffer filastik
• Rufe ta da battens masu ƙarfi na katako
• Aƙalla 1 m na ƙarshen kebul za a tanada don gwaji.
• Tsawon ganga: Daidaitaccen tsayin ganga shine 3,000m± 2%;
Dole ne a yi alama lambar jerin tsayin kebul akan kushin waje na kebul a tazara na 1meter ± 1%.
Bayanan da ke biyowa za a yi alama a kan kullin kebul na waje a tazarar kusan mita 1.
1. Nau'in USB da adadin fiber na gani
2. Sunan masana'anta
3. Watan Da Shekarar Haihuwa
4. Tsawon igiya
Alamar ganga:
Kowane gefen kowane ganga na katako za a yi masa alama ta dindindin a cikin ƙaramin harafin 2.5 ~ 3 cm tare da masu zuwa:
1. Sunan masana'anta da tambari
2. Tsawon igiya
3.Nau'in kebul na fiberda adadin zaruruwa, da dai sauransu
4. Rawaya
5. Babban nauyi da net
Port:
Shanghai/Guangzhou/Shenzhen
Yawan (KM) | 1-300 | ≥300 |
Lokaci (Ranaku) | 15 | Da za a haifa! |
Lura: Ma'aunin tattarawa da cikakkun bayanai kamar yadda aka kiyasta a sama kuma girman ƙarshe & nauyi za a tabbatar da shi kafin jigilar kaya.
Lura: An cushe igiyoyin a cikin kwali, an naɗe su akan Bakelite & drum na ƙarfe. A lokacin sufuri, ya kamata a yi amfani da kayan aikin da suka dace don kauce wa lalata kunshin kuma a yi amfani da su cikin sauƙi. Ya kamata a kiyaye igiyoyi daga danshi, a kiyaye su daga matsanancin zafin jiki da tartsatsin wuta, a kiyaye su daga lankwasawa da murkushewa, kariya daga damuwa na inji da lalacewa.
<s