Hoto na Musamman

Nau'in Tsakiyar Bakin Karfe Tube OPGW Cable

OPGW galibi ana amfani dashi don sadarwar wutar lantarki tare da na'urorin haɗi, kariya ta gudu, watsawa ta atomatik, shigarwa tare da manyan layukan lantarki.

Bututun bakin karfe na tsakiya yana kewaye da guda ɗaya ko biyu yadudduka na aluminum clad karfe wayoyi (ACS) ko haxa wayoyi na ACS da aluminum gami wayoyi.sune igiyoyin igiyoyi da aka fi amfani da su, ƙirar su ta dace sosai da buƙatun layin lantarki na yau da kullun.

 

Nau'in Fiber: G652D;G655C;

Ƙididdigar Fiber: 12-144 Core

Aikace-aikace: don layin sadarwa na 66KV, 110KV, 115KV, 132KV, 150KV, 220KV, 400KV, 500KV, da sabon tsarin watsa wutar lantarki mai ƙarfi.

Standard: IEEE 1138, IEC 60794-4, IEC 60793, TIA/EIA 598 A

 

Bayani
Ƙayyadaddun bayanai
Kunshin & jigilar kaya
Nunin Masana'antu
Bar Ra'ayin ku

Tsarin Tsarin:

Aikace-aikace:

● Maye gurbin wayoyi na ƙasa da ake da su da sake gina tsofaffin layi.
● Ana amfani da ƙananan layi, kamar GJ50/70/90 da dai sauransu.

Babban fasali:

● Ƙananan diamita na USB, nauyin nauyi, ƙananan ƙarin kaya zuwa hasumiya;
● Ƙarfe na ƙarfe yana samuwa a tsakiyar kebul, babu lalacewar inji na biyu.
● Ƙarƙashin juriya ga matsa lamba na gefe, ƙwanƙwasa da ƙuƙwalwa (launi ɗaya).

Daidaito:

ITU-TG.652 Halayen fiber na gani guda ɗaya.
ITU-TG.655 Halayen watsewar da ba sifili ba - canza yanayin filaye na gani guda ɗaya.
EIA/TIA598B Col code na fiber optic igiyoyi.
Saukewa: IEC 60794-4-10 Kebul na gani na iska tare da layin wutar lantarki - ƙayyadaddun iyali don OPGW.
Saukewa: IEC 60794-1-2 Na gani fiber igiyoyi - part gwajin hanyoyin.
Saukewa: IEEE1138-2009 Matsayin IEEE don gwaji da aiki don wayar ƙasa mai gani don amfani akan layin wutar lantarki.
Saukewa: IEC61232 Aluminum -Clad karfe waya don lantarki dalilai.
Saukewa: IEC60104 Aluminum magnesium silicon alloy waya don masu gudanar da layi na sama.
Saukewa: IEC61089 Madaidaicin waya mai zagaye ya kwanta masu darusar da aka makale ta sama.

Launuka -12 Chromatography:

Launuka -12 Chromatography

Sigar Fasaha:

Tsari na al'ada don Layer Single:

Ƙayyadaddun bayanai Ƙididdigar Fiber Diamita (mm) Nauyi (kg/km) RTS (KN) Gajeren kewayawa (KA2s)    
OPGW-32 (40.6; 4.7) 12 7.8 243 40.6 4.7
OPGW-42 (54.0; 8.4) 24 9 313 54 8.4
OPGW-42 (43.5; 10.6) 24 9 284 43.5 10.6
OPGW-54 (55.9; 17.5) 36 10.2 394 67.8 13.9
OPGW-61 (73.7; 175) 48 10.8 438 73.7 17.5
OPGW-61 (55.1; 24.5) 48 10.8 358 55.1 24.5
OPGW-68 (80.8; 21.7) 54 11.4 485 80.8 21.7
OPGW-75 (54.5; 41.7) 60 12 459 63 36.3
OPGW-76 (54.5; 41.7) 60 12 385 54.5 41.7

Tsari na al'ada don Layer Biyu:

Ƙayyadaddun bayanai Ƙididdigar Fiber Diamita (mm) Nauyi (kg/km) RTS (KN) Gajeren kewayawa (KA2s)
OPGW-96 (121.7; 42.2) 12 13 671 121.7 42.2
OPGW-127 (141.0; 87.9) 24 15 825 141 87.9
OPGW-127 (77.8; 128.0) 24 15 547 77.8 128
OPGW-145 (121.0; 132.2) 28 16 857 121 132.2
OPGW-163 (138.2; 183.6) 36 17 910 138.2 186.3
OPGW-163 (99.9; 213.7) 36 17 694 99.9 213.7
OPGW-183 (109.7; 268.7) 48 18 775 109.7 268.7
OPGW-183 (118.4; 261.6) 48 18 895 118.4 261.6

Bayani:
Ana buƙatar a aika mana dalla-dalla buƙatun don ƙirar kebul da lissafin farashi.Abubuwan da ke ƙasa dole ne:
A, Matsayin wutar lantarki na layin watsa wutar lantarki
B, adadin fiber
C, Cable tsarin zane & diamita
D, Ƙarfin ɗamara
F, Gajeren iya aiki

 

Nau'in gwaji
Ana iya watsi da nau'in gwajin nau'in ta hanyar ƙaddamar da takardar shaidar mai yin irin wannan samfurin da aka yi a cikin ƙungiyar gwaji mai zaman kanta ta duniya ko dakin gwaje-gwaje.Idan gwajin nau'in ya kamata a yi, za a gudanar da shi bisa ga ƙarin tsarin gwajin nau'in da aka cimma ga yarjejeniya tsakanin mai siye da masana'anta.

Gwajin yau da kullun
Ƙididdigar ƙididdiga na gani akan duk tsayin kebul na samarwa ana auna shi gwargwadon IEC 60793-1-CIC (Dabarun watsawa, OTDR).Ana auna daidaitattun filaye guda ɗaya a 1310nm kuma a 1550nm.Watsawa mara-sifili da aka canza yanayin yanayi ɗaya (NZDS) ana auna su a 1550nm.

Gwajin masana'antu
Ana yin gwajin karɓar masana'anta akan samfurori guda biyu kowane oda a gaban abokin ciniki ko wakilinsa.Abubuwan buƙatun don halaye masu inganci an ƙaddara su ta hanyar ma'auni masu dacewa da tsare-tsaren ingancin da aka yarda.

Sarrafa Inganci - Kayan Gwaji da Daidaituwa:

https://www.gl-fiber.com/products/Jawabin:In order to meet the world’s highest quality standards, we continuously monitor feedback from our customers. For comments and suggestions, please, contact us, Email: [email protected].

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Takamaiman Nau'i da Bayanan Fasaha:

No

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙididdigar Fiber

Diamita (mm)

Nauyi (kg/km)

RTS(KN)

Gajeren kewayawa (KA2s)

1

OPGW-24B1-40[54;9.3]

24

9.0

304

54

9.3

2

OPGW-12B1-50[58;12.4]

12

9.6

344

58

12.4

3

OPGW-24B1-60[39.5;29.5]

24

10.8

317

39.5

29.5

4

OPGW-24B1-70[78;24.6]

24

11.4

464

78

24.6

5

OPGW-24B1-80[98;31.1]

24

12.1

552

98

31.1

6

OPGW-24B1-90[113;38.3]

24

12.6

618

113

38.3

7

OPGW-24B1-90[74:46.3]

24

12.6

529

74

46.3

8

OPGW-24B1-100[118;50]

24

13.2

677

118

50

9

OPGW-24B1-110[133;65.1]

24

14.0

761

133

65.1

10

OPGW-24B1-120[97;102.6]

24

14.5

654

97

102.6

11

OPGW-24B1-130[107;114.3]

24

15.2

762

107

114.3

12

OPGW-24B1-155[182;123.5]

24

16.6

1070

182

123.5

13

OPGW-48B1-80[59;57.9]

48

12.0

431

59

57.9

14

OPGW-48B4-90[92;59.1]

48

12.9

572

92

59.1

15

OPGW-36B1-100[119;49]

36

13.5

688

119

49

16

OPGW-48B1-110[133;63]

48

14.1

761

133

63

17

OPGW-48B1-120[147;78.4]

48

14.9

841

147

78.4

18

OPGW-48B1-155 [71.4;256.0]

48

16.8

675

71.4

256

19

OPGW-48B1-220 [72.5; 387.4]

48

19.6

700

72.5

387.4

20

OPGW-48B1-264 [123.6; 578.2]

48

21.6

980

123.6

578.2

Lura: Sauran nau'in fiber na gani da ƙididdigewa, waya da aka makale ana samun buƙatun om.

Halayen Gwajin Injini da Muhalli:

Abu Hanyar Gwaji Abubuwan bukatu
 Tashin hankali Saukewa: IEC60794-1-2-E1Load: bisa ga tsarin kebulTsawon samfurin: ba kasa da 10m ba, tsayin da aka haɗa baya ƙasa da 100mTsawon lokaci: 1 min  40% RTS babu ƙarin nau'in fiber (0.01%), babu ƙarin raguwa (0.03dB).60% RTS fiber iri ≤0.25%, ƙarin attenuation≤0.05dB(Babu ƙarin attenuation bayan gwaji).
 Murkushe Saukewa: IEC 60794-1-2-E3Load: bisa ga tebur na sama, maki ukuTsawon lokaci: 10min  Ƙarin attenuation a 1550nm ≤0.05dB/fibre;Babu lalacewa ga abubuwa
 Shigar Ruwa Saukewa: IEC60794-1-2-F5BLokaci: 1 hour Tsawon samfurin: 0.5mTsayin ruwa: 1m Babu zubar ruwa.
 Hawan zafin jiki Saukewa: IEC60794-1-2-F1Tsawon samfurin: Ba kasa da 500m baYanayin zafin jiki: -40 ℃ zuwa + 65 ℃Zagaye: 2Tsawon lokacin gwajin hawan keke: 12h Canjin attenuation coefficient zai zama ƙasa da 0.1dB/km a 1550nm.

https://www.gl-fiber.com/products-opgw-cable/

Kayan Aiki:

Gangar katako ba mai dawowa ba.
Dukkanin ƙarshen igiyoyin fiber optic ana ɗaure su cikin aminci a cikin ganga kuma an rufe su da hular da za ta iya raguwa don hana shigar da danshi.
• Kowane tsayin kebul guda ɗaya za a sake jujjuya shi akan Drum Wooden Fumigated
• Rufe da takardar buffer filastik
• Rufe ta da battens masu ƙarfi na katako
• Aƙalla 1 m na ƙarshen kebul za a tanada don gwaji.
• Tsawon ganga: Daidaitaccen tsayin ganga shine 3,000m± 2%;

Buga na USB:

Dole ne a yi alama lambar jerin tsayin kebul akan kushin waje na kebul a tazara na 1meter ± 1%.

Bayanan da ke biyowa za a yi alama a kan kullin kebul na waje a tazarar kusan mita 1.

1. Nau'in USB da adadin fiber na gani
2. Sunan masana'anta
3. Watan Da Shekarar Haihuwa
4. Tsawon igiya

Alamar ganga:  

Kowane gefen kowane ganga na katako za a yi masa alama ta dindindin a cikin ƙaramin harafin 2.5 ~ 3 cm tare da masu zuwa:

1. Sunan masana'anta da tambari
2. Tsawon igiya
3.Nau'in kebul na fiberda adadin zaruruwa, da dai sauransu
4. Rawaya
5. Babban nauyi da net

Port:
Shanghai/Guangzhou/Shenzhen

Lokacin Jagora:
Yawan (KM) 1-300 ≥300
Lokaci (Ranaku) 15 Da za a haifa!

 

 

Lura: Ma'aunin tattarawa da cikakkun bayanai kamar yadda aka kiyasta a sama kuma girman ƙarshe & nauyi za a tabbatar da shi kafin jigilar kaya.

Lura: An cushe igiyoyin a cikin kwali, an naɗe su akan Bakelite & drum na ƙarfe.A lokacin sufuri, ya kamata a yi amfani da kayan aikin da suka dace don guje wa lalata kunshin kuma a yi amfani da su cikin sauƙi.Ya kamata a kiyaye igiyoyi daga danshi, a kiyaye su daga matsanancin zafin jiki da tartsatsin wuta, kariya daga lankwasa da murkushewa, kariya daga damuwa na inji da lalacewa.

opgw na USB kunshin-1

https://www.gl-fiber.com/products-opgw-cable/

 

<s

Kamfanin Kebul na gani

A cikin 2004, GL FIBER ya kafa masana'anta don samar da samfuran kebul na gani, galibi samar da kebul na USB, kebul na gani na waje, da sauransu.

GL Fiber yanzu yana da 18 sets na canza launi kayan aiki, 10 sets na sakandare roba shafi kayan aiki, 15 sets na SZ Layer karkatarwa equipments, 16 sets na sheathing equipments, 8 sets na FTTH drop na USB samar equipments, 20 sets na OPGW Tantancewar na USB equipments, da kuma 1 daidaitattun kayan aiki Da sauran kayan aikin taimako da yawa.A halin yanzu, ƙarfin samar da kebul na gani na shekara-shekara ya kai kilomita miliyan 12 (matsakaicin ƙarfin samar da cibiya na 45,000 na yau da kullun da nau'ikan igiyoyi na iya kaiwa kilomita 1,500).Ma'aikatun mu na iya samar da nau'ikan igiyoyi na gani na ciki da waje (kamar ADSS, GYFTY, GYTS, GYTA, GYFTC8Y, micro-cable mai busa iska, da sauransu).ƙarfin samar da yau da kullun na igiyoyi na yau da kullun na iya kaiwa 1500KM / rana, ƙarfin samar da wutar lantarki na yau da kullun na iya kaiwa max.1200km / rana, kuma iya aiki na yau da kullun na OPGW na iya kaiwa 200KM / rana.

https://www.gl-fiber.com/about-us/company-profile/

https://www.gl-fiber.com/about-us/company-profile/

https://www.gl-fiber.com/about-us/company-profile/

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana