Fiber optic shigarwa sun yi nisa a cikin shekaru 50 da suka gabata. Bukatar daidaitawa zuwa yanayin sadarwa na yau da kullun-canzawa ya haifar da sababbin hanyoyin da aka tsara hanyoyin haɗin fiber da kebul na bututu masu kwance da kuma ƙera su dangane da buƙatun takamaiman shigarwa na waje.
igiyoyi don muhallin waje
Armored & marasa sulke, Flat Drop, All-Dielectric, ko ADSS wasu ne daga cikin bututun da ba a kwance ba.fiber optic na USB zaɓuɓɓukan da ke akwai don muhallin waje. Keɓancewa yana kasancewa lokacin da aka ayyana babban ko ƙananan adadin filaye na gani, da kuma kayan don bututun su mara kyau da jaket na waje; amma duk suna raba abubuwan asali iri ɗaya: suna buƙatar riƙe zaruruwa yadda ya kamata yayin da kuma suna da juriya ga yanayin waje.
Flat Drop Cable
ADSS Fiber Cable
Kebul na fiber optic wanda za'a iya sarrafawa da juriya ga yanayin da za'a shigar da shi daga baya yana da mahimmanci don tabbatar da nasarar shigarwa da kuma samun damar fiber na gaba.
GL FIBER® yana ba da daidaitattun ƙirar kebul na siriri da siriri a cikin kundinsa na kebul na fiber optic don dacewa da yawancin nau'ikan kayan aiki na waje, canza diamita da nauyi, tare da shi, gabaɗayan motsin su.
Tare da wannan a zuciya, wanne daga cikin waɗannan zaɓuɓɓukan zai fi dacewa da hanyar sadarwar ku ta FTTX?
Kebul daban-daban, don aikace-aikace daban-daban
Fiber optic tubes masu sako-sako suna zuwa da yawa daban-daban siffofi, girma, kuma an gina su akan nau'ikan kayan aiki daban-daban don dacewa da buƙatu da sararin samaniya wanda aka tura su don watsa bayanai yadda ya kamata.
Gina na USB ya dogara da yanayin muhalli mai buƙata. Bambance-bambance daga jiha zuwa jiha da daga ƙasa zuwa ƙasa, yankunan ƙasa, yanayi daban-daban, ƙasa, ko sauyin yanayi.
Wannan kuma gaskiya ne ga takamaiman nau'in shigarwa da abubuwan more rayuwa waɗanda kebul ɗin ke kwance a ciki: injin da aka sanya a cikin sandunan tarho, hasumiya mai ƙarfi na lantarki, ta hanyar bututu, ko binne a ƙarƙashin ƙasa kai tsaye; igiyoyi suna buƙatar ɗaukar waɗannan sharuɗɗan don samun sauƙin shiga.