tuta

Masana sun yi hasashen 48 Core ADSS Fiber Cable Zai Sauya Masana'antar Sadarwa

BY Hunan GL Technology Co.,Ltd.

LABARI: 2023-04-04

RA'AYI sau 75


A cikin wani taron masana'antu na baya-bayan nan, masana sun tattauna yiwuwar tasirin sabon kebul na fiber 48 Core ADSS akan masana'antar sadarwa.Ana sa ran kebul ɗin zai canza yadda ake watsa bayanai, yana ba da damar haɗin kai cikin sauri da aminci ga kasuwanci da daidaikun mutane.

Kebul ɗin fiber na ADSS, wanda ke nufin All-Dielectric Self-Supporting, nau'in igiyar fiber optic ce mai nauyi kuma an ƙera shi don rataye shi daga sanduna ko manne da gine-gine ba tare da buƙatar waya mai tallafi ba.48 CoreBayani: ADSS fiber Cablebabban ci gaba ne akan kebul na fiber optic da ake da su, waɗanda galibi suna da ƙananan muryoyi kuma suna buƙatar ƙarin igiyoyi don cimma ƙarfin iri ɗaya.

A cewar masana masana'antu, sabuwar wayar za ta kasance mai canza wasa ga masana'antar sadarwa, wanda zai ba da damar watsa bayanai cikin sauri da aminci, wanda zai amfani 'yan kasuwa da masu amfani da su.Cibiyoyin 48 na kebul na nufin cewa zai iya ɗaukar ƙarin bayanai cikin sauri, wanda zai inganta sauri da amincin haɗin Intanet, musamman a wuraren da ake buƙata.

https://www.gl-fiber.com/48-core-adss-cable.htmlhttps://www.gl-fiber.com/48-core-adss-cable.html

Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin sabon kebul ɗin shine ikon sa na hanyoyin sadarwar sadarwa masu tabbatar da gaba.An ƙera kebul ɗin fiber na 48 Core ADSS don ɗaukar shekaru masu yawa, kuma babban ƙarfinsa yana nufin cewa zai iya ci gaba da haɓaka buƙatun watsa bayanai a shekaru masu zuwa.

Tuni dai wasu manyan kamfanonin sadarwa suka fara saka hannun jari a wannan sabuwar wayar, inda wasu ke shirin inganta hanyoyin sadarwar da suke da su.Ana ganin saka hannun jari a matsayin mai mahimmanci don ci gaba da kasancewa mai fa'ida a cikin masana'antar sadarwa da ke canzawa koyaushe, inda ake tsammanin buƙatun intanet mai sauri zai haɓaka.

Masana sun yi hasashen cewa kebul ɗin fiber na 48 Core ADSS zai zama babban mai kawo cikas a cikin masana'antar sadarwa, yana buɗe sabbin damar kasuwanci da masu amfani.Yayin da kamfanoni da yawa ke amfani da sabuwar fasahar, ana sa ran za ta zama mizanin watsa bayanai cikin sauri, wanda zai ba da damar haɗin kai da inganci a duniya.

 

 

 

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana